บ้าน > ข่าว > ข่าวบริษัท เกี่ยวกับ แหล่งส่องส่วนประกอบ: SMA-50JRG ภาระสิ้นสุด
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ติดต่อเรา
ติดต่อตอนนี้
การควบคุมสัญญาณที่มีความแม่นยำสำหรับแอปพลิเคชัน RF และไมโครเวฟ
  • ครอบคลุมความถี่กว้าง: DC ถึง 18 GHz
  • VSWR ต่ำ (≤ 1.2)
    รับประกันการสะท้อนสัญญาณน้อยที่สุดและความแม่นยำในการวัดสูง
  • อิมพีแดนซ์มาตรฐาน 50 Ω, การจัดการพลังงาน 1 W